ਬੰਦ ਕਰੋ

ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

ਲੜੀ ਨੰਬਰ ਨਾਮ ਕਦੋ ਤੋਂ ਕਦੋ ਤੱਕ
1. ਜਸਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 16/06/2006 04/04/2007
2. ਕਰਮ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 04/04/2007 27/08/2007
3. ਅਜੇ ਸਰਮਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 27/08/2007 11/06/2008
4. ਕੇ.ਐਸ. ਪੰਨੂ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 12/06/2008 09/07/2008
5. ਖੁੁਸ਼ੀ ਰਾਮ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 10/07/2008 31/01/2011
6. ਕੇ.ਐਸ. ਪੰਨੂ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 01/02/2011 19/04/2011
7. ਸਤਵੰਤ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 20/04/2011 26/06/2012
8. ਐਚ.ਐਸ. ਪਾਬਲਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 26/06/2012 28/12/2012
9. ਰਜਤ ਅਗਰਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 28/12/2012 14/01/2013
10. ਐਚ.ਐਸ.ਪਾਬਲਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 14/01/2013 06/03/2013
11. ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 06/03/2013 16/03/2013
12. ਰਜਤ ਅਗਰਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 17/03/2013 25/03/2013
13. ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 26/03/2013 23/04/2013
14. ਰਜਤ ਅਗਰਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 23/04/2013 18/06/2013
15. ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 19/06/2013 16/08/2015
16. ਰਵੀ ਭਗਤ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 18/08/2015 28/09/2015
17. ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 29/09/2015 09/11/2016
18. ਡੀ.ਪੀ.ਐਸ ਖਰਬੰਦਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 09/11/2016 27/06/2017
19. ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਬਰਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 28/06/2017 07/07/2019
20. ਸੰਦੀਪ ਰਿਸ਼ੀ (ਵਾਧੂ ਚਾਰਜ) ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 08/07/2019 04/08/2019
21. ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਸਬਰਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 05/08/2019 15/06/2020
22. ਕਲਵੰਤ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 16/06/2020 03/04/2022
23. ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸੂਦਨ ਆਈ.ਏ.ਐਸ 04/04/2022 13/04/2022
24. ਮੋਨੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 14/04/2022 29/11/2022
25.

ਰਿਸ਼ੀਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ

30/11/2022  21/05/2023
26.

ਸੰਦੀਪ ਰਿਸ਼ੀ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ

25/05/2023
 16/06/2023
27.

ਬਲਦੀਪ ਕੌਰ ਆਈ. ਏ. ਐੱਸ.

17/06/2023
 23/08/2023
28.

ਸੰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਆਈ. ਏ. ਐੱਸ.

24/08/2023